Diễn đàn trao đổi về mối quan hệ giữa học sinh với gia đình
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi về mối quan hệ giữa học sinh với gia đìnhĐăng Nhập

Nơi chia sẻ về mối quan hệ giữa HS với gia đình, trách nhiệm của mỗi cá nhân trong gia đình

descriptionGiải đáp những thắc mắc về việc xác định điểm mạnh của bản thân EmptyRe: Giải đáp những thắc mắc về việc xác định điểm mạnh của bản thân

more_horiz
Cảm ơn Admin ạ cheers cheers

descriptionGiải đáp những thắc mắc về việc xác định điểm mạnh của bản thân EmptyRe: Giải đáp những thắc mắc về việc xác định điểm mạnh của bản thân

more_horiz
Minh gợi ý cho bạn hai công cụ nhé:
1. Strengthfinder của Gallup
Giải đáp những thắc mắc về việc xác định điểm mạnh của bản thân 81cg6c10
Giúp bạn tìm hiểu 20 thế mạnh hàng đầu của bản thân và định hướng phát triển.
2. App YOOT
Giải đáp những thắc mắc về việc xác định điểm mạnh của bản thân 16443010
Giúp bạn tìm hiểu tính cách và nghề nghiệp phù hợp với tính cách, các ngành nghề, các trường đào tạo
Chúc bạn thành công Laughing

descriptionGiải đáp những thắc mắc về việc xác định điểm mạnh của bản thân EmptyGiải đáp những thắc mắc về việc xác định điểm mạnh của bản thân

more_horiz
Mình có hoạt động xác định điểm mạnh và điểm yếu của bản thân để lập ra lộ trình phát triển bản thân hiệu quả trong chủ đề 2 nhưng mình không biết bắt đầu từ đâu và sử dụng những công cụ hỗ trợ nào để giúp mình tại nhà, ai có thể giúp mình với ạ cyclops bounce

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết